Aina za wanachama

Mwanachama wa Kitaaluma (Chartered)

Kwa wataalamu wa maktaba waliopata mafunzo na wenye sifa za kufanya kazi kama wakutubi.

Nani anaweza kujiunga

Wataalamu wa maktaba na taarifa waliopata mafunzo. Daraja hutegemea sifa za kitaaluma na uzoefu.

Madaraja
  • Mkutubi: angalau shahada ya kwanza katika masomo/sayansi ya maktaba na taarifa au inayolingana nayo.
  • Mkutubi Mtaalamu: angalau shahada ya kwanza katika masomo ya maktaba na taarifa na uzoefu wa kazi ya maktaba wa zaidi ya miaka mitatu.
  • Mwanachama Mwandamizi (Fellow): angalau shahada ya uzamili na uzoefu wa kazi ya maktaba wa zaidi ya miaka saba. Hadhi hii hutolewa baada ya usaili unaofanywa na jopo la Wanachama Waandamizi watano walioteuliwa na Chama.
Uongozi
Anaweza kugombea nafasi za uongozi
Ada
Ada ya maombi na uanachama: TZS 60,000 Jinsi ya kulipa
Omba kama mwanachama wa kitaaluma

Mwanachama wa Kawaida

Kwa wasaidizi wa maktaba, watumishi wengine wa maktaba na yeyote anayevutiwa na kazi za maktaba.

Nani anaweza kujiunga

Wasaidizi wa maktaba, watumishi wengine wa maktaba na mtu yeyote anayevutiwa, bila sharti la kuwa na sifa rasmi za kitaaluma ya maktaba.

Uongozi
Hawezi kugombea nafasi za uongozi
Ada
Ada ya maombi na uanachama: TZS 60,000 Jinsi ya kulipa
Omba kama mwanachama wa kawaida

Mwanachama Asiye Mtanzania

Kwa waombaji ambao si raia wa Tanzania.

Nani anaweza kujiunga

Waombaji wasio Watanzania wanaweza kujiunga kama wanachama wa kawaida pekee na hawawezi kugombea nafasi za uongozi.

Uongozi
Hawezi kugombea nafasi za uongozi
Ada
Ada ya maombi na uanachama: TZS 60,000 Jinsi ya kulipa
Omba kama mwanachama asiye Mtanzania

Mwanachama wa Kitaasisi

Kwa maktaba na taasisi zinazosaidia huduma za maktaba na taarifa.

Nani anaweza kujiunga

Maktaba za idara za Serikali, taasisi binafsi na za umma, mashirika ya kibiashara, na taasisi nyingine zinazojihusisha na maendeleo ya maktaba na huduma za taarifa.

Uongozi
Hawezi kugombea nafasi za uongozi
Ada
[Itathibitishwa na TLA] Uliza sekretarieti
Omba kama mwanachama wa kitaasisi

Endelea kuwasiliana na TLA

Habari, fursa za kitaaluma na matukio yajayo kwa barua pepe.