Faida za Uanachama

TLA inawatetea wataalamu wa maktaba na taarifa na kuitangaza thamani ya mchango wao kwa Serikali, mashirika na umma.

Maendeleo ya kitaaluma

Fursa ya kushiriki kozi za mafunzo, matukio, ziara, warsha na makongamano ndani na nje ya nchi. Kujifunza endelevu huufanya ujuzi wako uendane na wakati na taaluma yako isonge mbele.

Msaada wa kitaaluma

Ushauri wa kitaaluma, msaada wa kutafuta ajira na fursa za kupanda cheo.

Taarifa

Pata taarifa za kisasa kupitia tovuti, orodha ya barua pepe ya TLA na jarida la habari la Matukio.

Jamii na mtandao wa wataalamu

Mikutano, warsha na makongamano mwaka mzima, pamoja na majadiliano mtandaoni kupitia orodha ya barua pepe ya TLA. Uanachama huleta kutambulika ndani ya jamii ya watu wanaojali maendeleo ya kitaaluma.

Mipango ya wanachama

TLA hujadiliana kuhusu mipango ya pamoja na manufaa mengine kwa ajili ya wanachama wake.

Ilisasishwa mwisho: 7 Nov 2026

Endelea kuwasiliana na TLA

Habari, fursa za kitaaluma na matukio yajayo kwa barua pepe.