Mafunzo

Usimamizi wa Maktaba na Vituo vya Nyaraka katika Zama za Kidijitali

4–8 Mei 2026 VETA Dodoma, Dodoma Tukio limemalizika

Mafunzo ya siku tano kuhusu usimamizi wa kimkakati wa maktaba na vituo vya nyaraka katika mazingira ya kidijitali.

Tarehe
4–8 Mei 2026
Mahali
VETA Dodoma, Dodoma
Wanaopaswa kuhudhuria

Wakutubi; wasimamizi na mameneja wa maktaba za umma, za taaluma na maalum; maafisa nyaraka; mameneja wa kumbukumbu na taarifa; maafisa usimamizi wa maarifa.

Maulizo
+255 756 170 340 / +255 772 286 363

Moduli

  • Nafasi inayobadilika ya maktaba katika zama za kidijitali
  • Usimamizi wa kimkakati wa maktaba na vituo vya nyaraka
  • Uendelezaji wa mkusanyiko na usimamizi wa rasilimali
  • Uorodheshaji, uainishaji na metadata
  • Maktaba za kidijitali na ujumuishaji wa teknolojia
  • Huduma kwa watumiaji, ujuzi wa taarifa na ushirikishaji wa jamii
  • Ubora wa huduma kwa wateja
  • Ufuatiliaji na tathmini ya huduma za maktaba

Endelea kuwasiliana na TLA

Habari, fursa za kitaaluma na matukio yajayo kwa barua pepe.