Kongamano

Kongamano, Warsha na Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 53 wa TLA 2027

1–5 Februari 2027 Arusha Usajili uko wazi

Kongamano, Warsha na Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 53 wa TLA lenye kaulimbiu “Kuzitafakari Upya Maktaba kwa Jamii Jumuishi za Maarifa: Ubunifu, Upatikanaji, Urithi na Maendeleo Endelevu”.

Tarehe
1–5 Februari 2027
Mahali
Arusha
Wanaopaswa kuhudhuria

Wakutubi, wataalamu wa taarifa, watafiti, waelimishaji, watunga sera, wanafunzi na wadau wa sekta ya maktaba na taarifa.

Mwandaaji
Chama cha Maktaba na Taarifa Tanzania (TLA)
Maulizo
0757 895 451 / 0756 170 340

Kaulimbiu: Kuzitafakari Upya Maktaba kwa Jamii Jumuishi za Maarifa: Ubunifu, Upatikanaji, Urithi na Maendeleo Endelevu

Chama cha Maktaba na Taarifa Tanzania (TLA) kinawaalika wakutubi, wataalamu wa taarifa, watafiti, waelimishaji, watunga sera, wanafunzi na wadau wa sekta ya maktaba na taarifa kushiriki katika Kongamano, Warsha na Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 53 (AGM) wa TLA, litakalofanyika 1–5 Februari 2027 jijini Arusha, Tanzania.

Mkusanyiko huu muhimu wa kitaaluma utatoa jukwaa la kubadilishana maarifa, kujenga mitandao ya kitaaluma, ubunifu, na majadiliano kuhusu nafasi inayobadilika ya maktaba katika kukuza upatikanaji sawa wa taarifa, kuhifadhi urithi wa kitamaduni na kuchangia maendeleo endelevu.

Kaulimbiu ya warsha

Maktaba za Kizazi Kipya: Kuchochea Usawa, Ubunifu na Jamii Endelevu za Maarifa

Washiriki watachunguza mielekeo mipya, teknolojia bunifu, huduma jumuishi za maktaba, na mikakati ya kuimarisha maktaba na taasisi za taarifa katika zama za kidijitali.

Maelezo ya tukio

Tarehe1–5 Februari 2027
MahaliArusha, Tanzania
MwandaajiChama cha Maktaba na Taarifa Tanzania (TLA)

Ada za usajili

Wanachama wa TLATZS 600,000
Wasio wanachamaTZS 700,000

Taarifa za malipo

BenkiNBC
Jina la akauntiTanzania Library Association
Namba ya akaunti022103003145

Mawasiliano na maelezo zaidi

Simu: 0757 895 451 / 0756 170 340
Instagram: @tla.tz

Unawasilisha makala? Angalia wito wa kuwasilisha makala.

Karibu Arusha!

Kuwa sehemu ya fursa hii adhimu ya kukutana na wataalamu wa maktaba na taarifa, kubadilishana mawazo, kugundua ubunifu na kuchangia mustakabali wa jamii jumuishi na endelevu za maarifa.

Wezesha. Shiriki Ari. Badilisha Maarifa.

Bango: Kongamano, Warsha na Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 53 wa TLA, 1–5 Februari 2027, Arusha, likionyesha kaulimbiu za kongamano na warsha, ada za usajili, maelezo ya malipo na mawasiliano
Bango la kongamano (bofya kukuza).

Pakua tangazo / kipeperushi

Jisajili kwa kongamano hili

Sekretarieti itathibitisha nafasi yako na kukutumia maelezo ya malipo kwa barua pepe.

Je, wewe ni mwanachama wa TLA? *

Endelea kuwasiliana na TLA

Habari, fursa za kitaaluma na matukio yajayo kwa barua pepe.